กล่องทีวีดิจิตอลยี่ห้อ PSI T2 พร้อมขายแล้ว

PSI T2 ในกล่องมีอะไรบ้าง

1. กล่องรับสัญญาณทีวีดิจิตอล
  2. สาย av 
  3. สาย HDMI
  4. รีโมท์ย พร้อม ถ่าน aaa 3 ก้อน
  5. เสาทีวีดิจิตอลรุ่น T2
  6. อะแดปเตอร์จ่ายไฟ
PSI T2 ขายกันในราคา 1290 บาท หรือ แลกคูปองพร้อมเพิ่มเงิน 390 บาทครับ ถ้าไม่รู้จะไปแลกซื้อที่ไหน ก็ไปที่ศูนย์ PSI ตามตัวจังหวัดเลยครับ

ย้ำอีกครั้งสำหรับจุดเด่นของ T2

• กล่องเป็นเครื่องรับรุ่นใหม่ version  1.3.1 สัญญาณจะดีกว่ารุ่น 1.2 และเหมาะที่จะใช้ในรถ แต่ต้องรอให้ภาคส่ง ส่งสัญญาณมาแบบ 1.3 ด้วย
  • รองรับภาพคมชัดแบบ full HD 1080P
  • มีช่อง USB 2.0 ดูหนัง ฟังเพลงได้
  • บันทึกรายการได้
  • บริษัทมีตามจังหวัดต่างๆกระจายตัวพร้อมให้บริการ ทำให้มั่นใจว่าจะไม่หายตัวง่ายๆอย่างแน่นอน
  • ตัวกล่องรับประกันยาวนานถึงสองปี

ข้อเสนอแนะ
ก่อนที่จะรับเครื่องกลับบ้าน ควรให้ทางร้านจูนช่องก่อนนะครับ เราจะได้เอามาหาสัญญาณได้ง่ายๆ เพราะตัวเครื่องจะจูนมาจากคนละพื้นที่กับเราอาจจะไม่ตรงกัน ยกเว้นแต่ว่าที่บ้านเราตั่งเสาไว้ดีแล้วอันนั้นไม่มีปัญหา มีปัญหากับคนที่เพิ่งซื้อเครื่องมาแล้วจะตั่งเสาใหม่นี่แหละ
ตัวอย่างเช่น เครื่องจูนมาจาก กทม แต่ว่า เราเอามาใช้เชียงใหม่ คลื่นที่จูนมามักไม่ตรงกัน ประมาณนี้นะครับ ถ้าข้อมูลผิดอย่างไรจะมาแก้ไขใหม่นะครับ

2 ความคิดเห็น:

1. แล้วร้านอยู่ตรงไหน
    เบอร์ติดต่ออะไรครับ
    ดูใน About us ก็ไม่มี

ตอบลบ
    คำตอบ
    1. ซื้อได้ที่ศูนย์ PSI เลยครับ ถ้าเชียงใหม่ก็อยู่แถวๆ สี่แยกดอนจั่น http://psisat.com/site/images/stories/conpany.profile/map-psishop/map-cheangmai2.jpg
      ขอโทษที่ตอบช้าครับ ไม่ค่อยได้ตรวจสอบ

ลบ